ราคา 8500.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 340.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ Living Nest Ramkhamhaeng | ลิฟวิ่งเนสท์ รามคำแหง | LivingNest Condo รามคำเเหง

uptown
0882649556
2020-11-09 12:59:31.0
เลขที่ประกาศ: 312182
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่า ลิฟวิ่งเนสท์ รามคำแหง
1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม. ราคา 8,500 บาท
ตึก B ชั้น 3 เลขที่ 845/172 (B305)

Tel & WhatsApp :
คุณแบงค์ 095-250-4951, +66 95-250-4951
คุณมายด์ 083-539-1193, +66 83-539-1193
คุณฟ้า 063-653-2645, +66 63-653-2645

Wechat: khun-bank
Line : @uptownassets
Email : info@uptownassets.com
www.uptownassets.com
FB : Uptown Assets
IG : uptownassets
No Co-Broker
Contract 1 Year

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ถนนรามคำแหง แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร ห่างจากห้างสรรพสินค้า เดอะมอลล์ บางกะปิ ประมาณ 120 เมตร
Living Nest Ramkhamhaeng | ลิฟวิ่งเนสท์ รามคำแหง | LivingNest Condo รามคำเเหง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Living Nest Ramkhamhaeng

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

คอนโด ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง Living Nest Ramkhamhaeng

เลขที่: 481358
2024-04-23 23:39:33.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 25.0 ตารางเมตร

homeland